Starfsfólk

Stjórnarformaður

Bjarni Gunnarsson Stjórnarformaður bg@icetransport.is

Framkvæmdasvið

Jón Ólafur Bergþórsson Framkvæmdastjóri jonoli@icetransport.is +3544120125

Fjármálasvið

Helena Guðmundsdóttir Fjármálasvið helena@icetransport.is +3544120127
Ósk Ómarsdóttir Fjármálasvið osk@icetransport.is  +3544120107

Sölu- & markaðssvið

Sverrir Sverrisson Sölustjóri sverrir@icetransport.is  +3544120131
Rútur Snorrason Sölufulltrúi rutur@icetransport.is  +3544120135
Elísabet G. Guðjohnsen Sölufulltrúi elisabet@icetransport.is +3544120114

Þjónustusvið

Anton Ö. Þorvaldsson Þjónustufulltrúi útflutnings anton@icetransport.is  +3544120134
Arna S. Guðbjörnsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð arna@icetransport.is +3544120106
Ágústa S. Sigurðardóttir Hraðsendingar tollskjalagerð agusta@icetransport.is  +3544120108
Árni K. Þórólfsson Vöurhússtjóri arni@icetransport.is
Brynjar Örn Gunnarsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga brynjargunn@icetransport.is +3544120136
Börkur Hólmgeirsson Deildarstjóri flug- og sjódeildar borkur@icetransport.is +3544120133
Eva Lena Henningsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð eva@icetransport.is +3544120105
Eydís Ómarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð eydis@icetransport.is +3544120123
Fríða Ósk Tómasdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð frida@icetransport.is +3544120124
Helena Þórarinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð helenath@icetransport.is +3544120128
Helga Óladóttir Þjónustufulltrúi tollskjalagerð helga@icetransport.is +3544120103
Helgi Þór Hafsteinsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga helgith@icetransport.is +3544120111
Karen Mjöll Björgvinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð karen@icetransport.is +3544120126
Lilja V. Hafsteinsdóttir Þjónustufulltrúi flugdeildar lilja@icetransport.is +3544120104
Logi Jóhannesson Deildarstjóri FedEx/TNT logi@icetransport.is +3544120118
Sif Pálsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga sif@icetransport.is +3544120119
Sveinbjörg Kristjánsdóttir Þjónustufulltrúi sjódeildar sveinbjorg@icetransport.is +3544120112
Sævar Ásgrímsson Þjónustufulltrúi útflutnings saevar@icetransport.is +3544120132