Starfsfólk

Stjórnarformaður

Bjarni Gunnarsson Stjórnarformaður bg@icetransport.is

Framkvæmdasvið

Jón Ólafur Bergþórsson Framkvæmdastjóri jonoli@icetransport.is +3544120125

Fjármálasvið – finance@icetransport.is

Helena Guðmundsdóttir Fjármálasvið helena@icetransport.is +3544120127
Ósk Ómarsdóttir Fjármálasvið osk@icetransport.is  +3544120107

Sölu- & markaðssvið – sales@icetransport.is

Eysteinn Freyr Júlíusson Sölufulltrúi eysteinn@icetransport.is +3544120141
Sverrir Sverrisson Sölustjóri sverrir@icetransport.is  +3544120131
Rútur Snorrason Sölufulltrúi rutur@icetransport.is  +3544120135

Almennar flug- & sjósendingar

Börkur Hólmgeirsson Deildarstjóri flug- og sjódeildar borkur@icetransport.is +3544120133
Lilja V. Hafsteinsdóttir Þjónustufulltrúi flugdeildar lilja@icetransport.is +3544120104
Sveinbjörg Kristjánsdóttir Þjónustufulltrúi sjódeildar sveinbjorg@icetransport.is +3544120112

Þjónustusvið innflutnings – import@icetransport.is

Brynjar Örn Gunnarsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga brynjargunn@icetransport.is +3544120136
Elísabet G. Guðjohnsen Þjónustufulltrúi hraðsendinga elisabet@icetransport.is +3544120114
Helgi Þór Hafsteinsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga helgith@icetransport.is +3544120111
Logi Jóhannesson Deildarstjóri hraðsendinga logi@icetransport.is +3544120118
Sif Pálsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga sif@icetransport.is +3544120119

Þjónustusvið útflutnings – export@icetransport.is

Anton Ö. Þorvaldsson Þjónustufulltrúi útflutnings anton@icetransport.is  +3544120134
Ragna Jónsdóttir Þjónustufulltrúi útflutnings ragna@icetransport.is +3544120117
Saga Hrönn Aðalsteinsdóttir Þjónustufulltrúi útflutnings saga@icetransport.is +3544120121

Tollasvið – tollur@icetransport.is

Arna S. Guðbjörnsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð arna@icetransport.is +3544120106
Ágústa S. Sigurðardóttir Hraðsendingar tollskjalagerð agusta@icetransport.is  +3544120108
Eva Lena Henningsdóttir Deildarstjóri tollasviðs eva@icetransport.is +3544120105
Eydís Ómarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð eydis@icetransport.is +3544120123
Fríða Ósk Tómasdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð frida@icetransport.is +3544120124
Helena Þórarinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð helenath@icetransport.is +3544120128
Helga Óladóttir Þjónustufulltrúi tollskjalagerð helga@icetransport.is +3544120103
Jón Garpur Fletcher Hraðsendingar tollskjalagerð garpur@icetransport.is +354120137
Karen Mjöll Björgvinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð karen@icetransport.is +3544120126