Skip to main content

Starfsfólk

Stjórnarformaður

Bjarni Gunnarsson Stjórnarformaður bg@icetransport.is

Framkvæmdasvið

Jón Ólafur Bergþórsson Framkvæmdastjóri jonoli@icetransport.is +3544120125

Fjármálasvið – finance@icetransport.is

Guðný Laxdal Fjármálasvið gudny@icetransport.is +3544120132
Helena Guðmundsdóttir Fjármálasvið helena@icetransport.is +3544120127
Margrét Ósk Rannversdóttir Fjármálasvið margretosk@icetransport.is +3544120109
Ósk Ómarsdóttir Deildarstjóri fjármál, innheimta og bókhald osk@icetransport.is  +3544120107

Sölu- & markaðssvið – sales@icetransport.is

Rútur Snorrason Deildarstjóri Sölu-og Markaðsmál rutur@icetransport.is  +3544120135
Silfá Sjöfn Árnadóttir Sölufulltrúi silfa@icetransport.is +3544120123

Almennar flug- & sjósendingar

Börkur Hólmgeirsson Deildarstjóri flug- og sjódeildar borkur@icetransport.is +3544120133
Elísabet Björgvinsdóttir Þjónustufulltrúi sjódeildar elisabet@icetransport.is +3544120112
Lilja V. Hafsteinsdóttir Þjónustufulltrúi flugdeildar lilja@icetransport.is +3544120104

Þjónustusvið innflutnings – service@icetransport.is

A. Filipe Felix Þjónustufulltrúi – Vöruhús / Útkeyrsla filipe@icetransport.is
Ágústa Sólveig Sigurðardóttir Deildarstjóri þjónustusviðs agusta@icetransport.is +3544120108
Benjamín H.A. Þórðarson Þjónustufulltrúi hraðsendinga benjamin@icetransport.is +3544120120
Diljá Baldursdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga dilja@icetransport.is +3544120149
Ewelina Wojtas Þjónustufulltrúi hraðsendinga ewelina@icetransport.is +3544120120

Þjónustusvið útflutnings – export@icetransport.is

Guðríður Ylfa Hauksdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga  gudridur@icetransport.is +3544120139
Saga Hrönn Aðalsteinsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga saga@icetransport.is +3544120121

Tollasvið – tollur@icetransport.is

Ásdís Einarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð asdis@icetransport.is +3544120111
Birgitta Ragnarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð birgitta@icetransport.is +3544120122
Eva Lena Henningsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð eva@icetransport.is +3544120105
Elísabet Magnusen Friðþjófsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð elisabetm@icetransport.is +3544120120
Fríða Ósk Tómasdóttir Deildarstjóri tollasviðs frida@icetransport.is +3544120124
Helena Þórarinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð helenath@icetransport.is +3544120128
Helga Óladóttir Þjónustufulltrúi tollskjalagerð helga@icetransport.is +3544120103
Laufey Pálmadóttir Hraðsendingar tollskjalagerð laufey@icetransport.is +3544120144
Viktoría Líf Önnudóttir Schmidt Hraðsendingar tollskjalagerð viktoria@icetransport.is +3544120129