Starfsfólk

Stjórnarformaður

Bjarni Gunnarsson Stjórnarformaður bg@icetransport.is

Framkvæmdasvið

Jón Ólafur Bergþórsson Framkvæmdastjóri jonoli@icetransport.is +3544120125

Fjármálasvið – finance@icetransport.is

Guðný Laxdal Fjármálasvið gudny@icetransport.is +3544120132
Helena Guðmundsdóttir Fjármálasvið helena@icetransport.is +3544120127
Margrét Ósk Rannversdóttir Fjármálasvið margret@icetransport.is +3544120145
Ósk Ómarsdóttir Deildarstjóri fjármál, innheimta og bókhald osk@icetransport.is  +3544120107

Sölu- & markaðssvið – sales@icetransport.is

Rútur Snorrason Deildarstjóri Sölu-og Markaðsmál rutur@icetransport.is  +3544120135

Almennar flug- & sjósendingar

Börkur Hólmgeirsson Deildarstjóri flug- og sjódeildar borkur@icetransport.is +3544120133
Elísabet Björgvinsdóttir Þjónustufulltrúi sjódeildar elisabet@icetransport.is +3544120112
Lilja V. Hafsteinsdóttir Þjónustufulltrúi flugdeildar lilja@icetransport.is +3544120104

Þjónustusvið innflutnings – service@icetransport.is

A. Filipe Felix Þjónustufulltrúi – Vöruhús / Útkeyrsla filipe@icetransport.is
Ágústa Sólveig Sigurðardóttir Deildarstjóri þjónustusviðs agusta@icetransport.is +3544120108
Kara Rós Kristinsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga kara@icetransport.is +3544120147
Kristófer Dan Þórðarson Þjónustufulltrúi hraðsendinga kristofer@icetransport.is +3544120146
Karen Mjöll Björgvinsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga karen@icetransport.is +3544120126

Þjónustusvið útflutnings – export@icetransport.is

Saga Hrönn Aðalsteinsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga saga@icetransport.is +3544120121
Silfá Sjöfn Árnadóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga silfa@icetransport.is +3544120123

Tollasvið – tollur@icetransport.is

Ásdís Einarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð asdis@icetransport.is +3544120111
Birgitta Ragnarsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð birgitta@icetransport.is +3544120122
Eva Lena Henningsdóttir Deildarstjóri tollasviðs eva@icetransport.is +3544120105
Fríða Ósk Tómasdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð frida@icetransport.is +3544120124
Guðríður Ylfa Hauksdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð gudridur@icetransport.is +3544120139
Helena Þórarinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð helenath@icetransport.is +3544120128
Helga Óladóttir Þjónustufulltrúi tollskjalagerð helga@icetransport.is +3544120103
Kristín Axelsdóttir Foelsche Hraðsendingar tollskjalagerð kristin@icetransport.is +3544120110
Laufey Pálmadóttir Hraðsendingar tollskjalagerð laufey@icetransport.is +3544120144
Viktoría Líf Önnudóttir Schmidt Hraðsendingar tollskjalagerð viktoria@icetransport.is +3544120129