Starfsfólk

Stjórnarformaður

Bjarni Gunnarsson Stjórnarformaður bg@icetransport.is

Framkvæmdasvið

Jón Ólafur Bergþórsson Framkvæmdastjóri jonoli@icetransport.is +3544120125

Fjármálasvið – finance@icetransport.is

Ásdís Einarsdóttir Fjármálasvið asdis@icetransport.is +3544120111
Guðný Laxdal Fjármálasvið gudny@icetransport.is +3544120132
Helena Guðmundsdóttir Fjármálasvið helena@icetransport.is +3544120127
Ósk Ómarsdóttir Deildarstjóri fjármál, innheimta og bókhald osk@icetransport.is  +3544120107

Sölu- & markaðssvið – sales@icetransport.is

Eysteinn Freyr Júlíusson Sölufulltrúi eysteinn@icetransport.is +3544120141
Sverrir Sverrisson Deildarstjóri sölu- og markaðsmál sverrir@icetransport.is  +3544120131
Rútur Snorrason Sölufulltrúi rutur@icetransport.is  +3544120135

Almennar flug- & sjósendingar

Börkur Hólmgeirsson Deildarstjóri flug- og sjódeildar borkur@icetransport.is +3544120133
Lilja V. Hafsteinsdóttir Þjónustufulltrúi flugdeildar lilja@icetransport.is +3544120104
Sveinbjörg Kristjánsdóttir Þjónustufulltrúi sjódeildar sveinbjorg@icetransport.is +3544120112

Þjónustusvið innflutnings – import@icetransport.is

A. Filipe Felix Þjónustufulltrúi – Vöruhús / Útkeyrsla filipe@icetransport.is
Ágústa Sólveig Sigurðardóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga agusta@icetransport.is +3544120108
Brynjar Örn Gunnarsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga brynjargunn@icetransport.is +3544120136
Elísabet G. Guðjohnsen Þjónustufulltrúi hraðsendinga elisabet@icetransport.is +3544120114
Logi Jóhannesson Deildarstjóri hraðsendinga logi@icetransport.is +3544120118
Sif Pálsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga sif@icetransport.is +3544120119

Þjónustusvið útflutnings – export@icetransport.is

Anton Ö. Þorvaldsson Þjónustufulltrúi hraðsendinga anton@icetransport.is  +3544120134
Oddur Oddson Þjónustufulltrúi hraðsendinga oddur@icetransport.is +3544120116
Saga Hrönn Aðalsteinsdóttir Þjónustufulltrúi hraðsendinga saga@icetransport.is +3544120121

Tollasvið – tollur@icetransport.is

Arna S. Guðbjörnsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð arna@icetransport.is +3544120106
Eva Lena Henningsdóttir Deildarstjóri tollasviðs eva@icetransport.is +3544120105
Fríða Ósk Tómasdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð frida@icetransport.is +3544120124
Helena Þórarinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð helenath@icetransport.is +3544120128
Helga Óladóttir Þjónustufulltrúi tollskjalagerð helga@icetransport.is +3544120103
Ingvar Árnason Hraðsendingar tollskjalagerð ingvar@icetransport.is +3544120113
Karen Mjöll Björgvinsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð karen@icetransport.is +3544120126
Kristín Axelsdóttir Foelsche Hraðsendingar tollskjalagerð kristin@icetransport.is +3544120110
Margrét Ósk Rannversdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð margret@icetransport.is +3544120145
Pála Minný Ríkharðsdóttir Hraðsendingar tollskjalagerð pala@icetransport.is +3544120143